Smart Tivi Samsung QLED 4K 65 inch QA65Q70CA
25.900.000 ₫ Giá gốc là: 25.900.000 ₫.24.890.000 ₫Giá hiện tại là: 24.890.000 ₫.
- Kích thước có chân, đặt bàn: Ngang 145.17 cm – Cao 90.04 cm – Dày 28.56 cm
- Khối lượng có chân: 24.3 Kg
- Kích thước không chân, treo tường: Ngang 145.17 cm – Cao 83.18 cm – Dày 2.57 cm
- Khối lượng không chân: 21.4 Kg
- Sản Xuất Tại: Việt Nam
- Bảo Hành: 24 Tháng
THÔNG SỐ KỸ THUẬT Smart Tivi Samsung QLED 4K 65 inch QA65Q70CA
- Tổng quan sản phẩm:
- Loại Tivi: Smart Tivi OLED
- Kích cỡ màn hình: 65 inch
- Độ phân giải: 4K (Ultra HD)
- Loại màn hình: LED viền kết hợp Dual LED, VA LCD
- Hệ điều hành: Tizen
- Chất liệu chân đế: Kim loại
- Chất liệu viền tivi: Nhựa
- Công nghệ hình ảnh:
- Ambient Mode+
- Quantum Dot hiển thị 100% dải màu
- Quantum HDR
- Công nghệ kiểm soát đèn nền Ultimate UHD Dimming
- Dual LED
- Chuyển động mượt Motion Xcelerator Turbo+
- Chống xé hình FreeSync Premium Pro
- Góc nhìn rộng Wide Viewing Angle
- Super Ultra Wide Game View & Game Bar
- Chế độ Game Motion Plus
- Căn chỉnh hình ảnh tự động bảo vệ mắt EyeComfort
- Giảm độ trễ chơi game Auto Low Latency Mode (ALLM)
- Bộ xử lý: Bộ xử lý Quantum 4K
- Tần số quét thực: 120 Hz
- Công nghệ âm thanh:
- Tổng công suất loa: 20W
- Âm thanh vòm: Âm thanh chuyển động theo hình ảnh OTS Lite
- Cổng kết nối:
- Kết nối Internet: Cổng mạng LAN, Wifi
- Kết nối không dây: Bluetooth (Kết nối loa, thiết bị di động)
- USB: 2 cổng USB A
- Cổng nhận hình ảnh, âm thanh: 4 cổng HDMI có 1 cổng HDMI eARC (ARC)
- Cổng xuất âm thanh: 1 cổng Optical (Digital Audio), 1 cổng eARC (ARC)
- Tiện ích:
- Điều khiển tivi bằng điện thoại: SmartThings
- Chiếu hình từ điện thoại lên TV: AirPlay 2, Tap View
- Remote thông minh: One Remote sạc qua USB C & ánh sáng
- Kết nối ứng dụng các thiết bị trong nhà: SmartThings
- Thông tin lắp đặt:
- Khối lượng có chân: 24.3 Kg
- Xuất Xứ & Bảo Hành:
- Hãng Sản Xuất: Samsung (Thương Hiệu: Hàn Quốc)
- Sản Xuất Tại: Việt Nam
- Bảo Hành: 24 Tháng
ĐẶC ĐIỂM NỔI BẬT Smart Tivi Samsung QLED 4K 65 inch QA65Q70CA
- Loại Smart Tivi QLED 4K 65 inch: Sở hữu một màn hình lớn kích thước 65 inch, Smart Tivi Samsung QA65Q70CA mang lại trải nghiệm xem phim và giải trí đỉnh cao với độ phân giải 4K Ultra HD. Kích thước màn hình lớn này tạo ra một không gian xem rộng lớn, hứa hẹn một thế giới giải trí sống động tại nhà.
- Bộ xử lý Quantum 4K: Được trang bị bộ xử lý Quantum 4K, Smart Tivi Samsung QLED 4K 65 inch QA65Q70CA có khả năng nâng cao chất lượng hình ảnh lên một tầm cao mới. Bộ xử lý này sử dụng trí tuệ nhân tạo để tối ưu hóa độ chi tiết, độ tương phản, và màu sắc, tạo ra một hình ảnh ấn tượng và sống động.
- Tìm kiếm giọng nói và Google Assistant tiếng Việt: Smart Tivi Samsung QLED 4K 65 inch QA65Q70CA hỗ trợ tìm kiếm giọng nói trên YouTube bằng tiếng Việt, tạo thuận lợi khi tìm kiếm nội dung giải trí. Đồng thời, tích hợp Google Assistant có tiếng Việt, giúp người dùng dễ dàng điều khiển tivi bằng giọng nói và truy cập thông tin một cách thuận tiện.
ĐÁNH GIÁ TỔNG QUAN Smart Tivi Samsung QLED 4K 65 inch QA65Q70CA
- Smart Tivi Samsung QLED 4K 65 inch QA65Q70CA là một sản phẩm mang đến trải nghiệm giải trí tuyệt vời và đầy ấn tượng. Với màn hình lớn kích thước 65 inch và độ phân giải 4K Ultra HD, nó chắc chắn sẽ làm hài lòng những người yêu thích chiếc tivi với chất lượng hình ảnh xuất sắc.
- Bộ xử lý Quantum 4K của Samsung là điểm mạnh của Smart Tivi Samsung QLED 4K 65 inch QA65Q70CA, giúp nâng cao chất lượng hình ảnh và tối ưu hóa trải nghiệm xem. Công nghệ Quantum Dot hiển thị 100% dải màu mang lại màu sắc chân thực và sống động, làm cho mỗi chi tiết trên màn hình trở nên rõ nét và tuyệt vời.
- Với thiết kế sang trọng, mỏng và chất liệu cao cấp, Smart Tivi Samsung QLED 4K 65 inch QA65Q70CA không chỉ là một chiếc tivi mà còn là một điểm nhấn nghệ thuật trong không gian sống. Bảo hành lên đến 24 tháng từ Samsung càng làm cho sản phẩm trở thành một lựa chọn đáng tin cậy và an tâm cho người tiêu dùng. Tổng cộng, đây là một sự kết hợp hoàn hảo giữa công nghệ và thiết kế, mang lại trải nghiệm giải trí đỉnh cao tại nhà.
HÌNH ẢNH THỰC TẾ Smart Tivi Samsung QLED 4K 65 inch QA65Q70CA LẮP ĐẶT TẠI NHÀ QUÝ KHÁCH HÀNG
Hỏi đáp
Không có bình luận nào
Bài viết về sản phẩm này
Bài viết đang được cập nhật.
Sản phẩm tương tự
-13%
Được xếp hạng 0 5 sao
-27%
Được xếp hạng 0 5 sao
-14%
-34%
-42%