Smart Tivi Samsung 4K Crystal UHD 85 inch UA85BU8000
41.890.000 ₫ Giá gốc là: 41.890.000 ₫.37.890.000 ₫Giá hiện tại là: 37.890.000 ₫.
- Kích thước có chân, đặt bàn: Ngang 190.09 cm – Cao 112.91 cm – Dày 39.66 cm
- Khối lượng có chân: 42.5 kg
- Kích thước không chân, treo tường: Ngang 190.09 cm – Cao 108.62 cm – Dày 2.69 cm
- Khối lượng không chân: 41.5 kg
- Kích cỡ màn hình: 85 inch
- Độ phân giải: 4K (Ultra HD)
- Nơi sản xuất: Việt Nam
- Bảo hành: 24 tháng
THÔNG SỐ KỸ THUẬT Smart Tivi Samsung 4K Crystal UHD 85 inch UA85BU8000
- Tổng quan sản phẩm
- Kích cỡ màn hình: 85 inch
- Độ phân giải: 4K (Ultra HD)
- Loại màn hình: LED viền (Edge LED), VA LCD
- Hệ điều hành: Tizen™
- Chất liệu chân đế: Nhựa
- Chất liệu viền tivi: Nhựa
- Công nghệ hình ảnh
- Bộ xử lý: Bộ xử lý Crystal 4K
- Tần số quét thực: 60 Hz
- Tiện ích
- Điều khiển tivi bằng điện thoại: SmartThings
- Điều khiển bằng giọng nói: Tìm kiếm giọng nói trên YouTube bằng tiếng Việt, Bixby có tiếng Việt
- Chiếu hình từ điện thoại lên TV: AirPlay 2, Screen Mirroring, Tap View
- Remote thông minh: One Remote sạc qua USB C & ánh sáng
- Tiện ích thông minh khác: Chế độ máy tính PC trên tivi
- Công nghệ âm thanh
- Tổng công suất loa: 20W
- Số lượng loa: 2 loa
- Âm thanh vòm: Âm thanh chuyển động theo hình ảnh OTS Lite
- Kết nối với loa tivi: Có
- Các công nghệ khác: Adaptive Sound, Q-Symphony kết hợp loa tivi với loa thanh
- Cổng kết nối
- Kết nối Internet: Wifi
- Kết nối không dây: Bluetooth (Kết nối loa, thiết bị di động)
- USB: 2 cổng USB A
- Cổng nhận hình ảnh, âm thanh: 3 cổng HDMI có 1 cổng HDMI eARC (ARC)
- Cổng xuất âm thanh: 1 cổng Optical (Digital Audio), 1 cổng eARC (ARC)
- Thông tin lắp đặt
- Khối lượng có chân: 42.5 kg
ĐẶC ĐIỂM NỔI BẬT Smart Tivi Samsung 4K Crystal UHD 85 inch UA85BU8000
- Tổng quan thiết kế
- Smart Tivi Samsung 4K Crystal UHD 85 inch UA85BU8000 thể hiện thiết kế tối giản với viền siêu mỏng kết hợp chân đế được làm từ nhựa cao cấp. Thiết kế này tạo cảm giác thanh thoát và liền mạch, cho phép người dùng tập trung vào trải nghiệm xem mà không bị xao nhãng. Với kích cỡ màn hình 85 inch, Smart Tivi Samsung 4K Crystal UHD 85 inch UA85BU8000 rất thích hợp cho các không gian lớn như phòng khách, phòng họp hoặc phòng ngủ.
- Công nghệ hình ảnh
- Độ phân giải Smart Tivi Samsung 4K Crystal UHD 85 inch UA85BU8000 cung cấp hơn 8 triệu điểm ảnh, mang đến hình ảnh sắc nét và chi tiết.
- Bộ xử lý Crystal 4K thông minh tinh chỉnh màu sắc hiển thị, tối ưu độ tương phản, giúp bạn tận hưởng trải nghiệm xem hoàn hảo trên màn hình 85 inch.
- Motion Xcelerator kết hợp màn hình 4K 60Hz để tạo ra hình ảnh mượt mà, sống động hơn trong các chuyển động nhanh của khung cảnh.
- Công nghệ âm thanh
- Tổng công suất loa là 20W, mang đến âm thanh chất lượng.
- Công nghệ Q-Symphony kết hợp liền mạch giữa loa tivi và loa thanh, tạo ra âm thanh tuyệt vời.
- Hệ điều hành
- Tiện ích
ĐÁNH GIÁ TỔNG QUAN Smart Tivi Samsung 4K Crystal UHD 85 inch UA85BU8000
- Smart Tivi Samsung 4K Crystal UHD 85 inch UA85BU8000 là một sản phẩm cao cấp đáng chú ý trong thị trường tivi hiện nay. Với thiết kế thanh mảnh và viền siêu mỏng, nó thể hiện sự thanh lịch và hiện đại. Chân đế nhẹ và tinh tế cung cấp sự ổn định cho tivi, trong khi khả năng treo tường tạo ra một trải nghiệm xem tinh tế và hiện đại.
- Độ phân giải 4K và công nghệ xử lý Crystal 4K đảm bảo rằng mọi hình ảnh được hiển thị với độ sắc nét và chi tiết tuyệt vời. Hình ảnh rực rỡ với màu sắc sống động và độ tương phản tối ưu, chất lượng hình ảnh trên màn hình 85 inch thật sự ấn tượng.
- Tổng cộng, Smart Tivi Samsung 4K Crystal UHD 85 inch UA85BU8000 thể hiện sự hoàn hảo với thiết kế thanh lịch, hình ảnh sắc nét và âm thanh sống động. Nó đáp ứng mọi nhu cầu giải trí và là một sự bổ sung hoàn hảo cho bất kỳ không gian nào.
HÌNH ẢNH THỰC TẾ Smart Tivi Samsung 4K Crystal UHD 85 inch UA85BU8000 LẮP ĐẶT TẠI NHÀ QUÝ KHÁCH HÀNG
Hỏi đáp
Không có bình luận nào
Bài viết về sản phẩm này
Bài viết đang được cập nhật.
Sản phẩm tương tự
-19%
Được xếp hạng 0 5 sao
-49%
Được xếp hạng 0 5 sao
-11%
-30%
-16%