Smart Tivi OLED Samsung 4K 55 inch QA55S95B
43.890.000 ₫ Giá gốc là: 43.890.000 ₫.35.990.000 ₫Giá hiện tại là: 35.990.000 ₫.
- Kích cỡ màn hình: 55 inch
- Độ phân giải: 4K (Ultra HD)
- Kích thước có chân, đặt bàn: Ngang 122.54 cm – Cao 77.45 cm – Dày 28.82 cm
- Khối lượng có chân: 20.7 kg
- Kích thước không chân, treo tường: Ngang 122.54 cm – Cao 70.86 cm – Dày 3.99 cm
- Khối lượng không chân: 16.5 kg
- Sản Xuất Tại: Việt Nam
- Bảo Hành: 24 tháng
THÔNG SỐ KỸ THUẬT Smart Tivi OLED Samsung 4K 55 inch QA55S95B
- Tổng quan sản phẩm:
- Loại Tivi: Smart Tivi OLED
- Kích cỡ màn hình: 55 inch
- Độ phân giải: 4K (Ultra HD)
- Loại màn hình: OLED
- Hệ điều hành: Tizen™
- Chất liệu chân đế: Kim loại
- Chất liệu viền tivi: Kim loại
- Kích Thước (Khoảng Cách Xem): 44 – 55″ (3 – 4 mét)
- Công nghệ hình ảnh:
- Ambient Mode+
- Brightness/Color Detection
- HDR10+
- HLG
- Quantum Dot hiển thị 100% dải màu
- Quantum HDR
- Real Depth Enhancer
- Cân chỉnh màu sắc Expert Calibration
- Chống chói Anti Reflection
- Màn hình OLED
- Chuyển động mượt Motion Xcelerator Turbo+
- Chuyển động ảnh mượt mà Auto Motion Plus
- Chống xé hình FreeSync Premium
- LED Clear Motion
- Góc nhìn siêu rộng Ultra Viewing Angle
- Super Ultra Wide Game View & Game Bar
- Chế độ Game Motion Plus
- Căn chỉnh hình ảnh tự động bảo vệ mắt EyeComfort
- FilmMaker Mode
- Giảm độ trễ chơi game Auto Low Latency Mode (ALLM)
- Bộ xử lý:
- Bộ xử lý Neo Quantum 4K
- Tần số quét thực: 120 Hz
- Công nghệ âm thanh:
- Tổng công suất loa: 60W
- Số lượng loa: Hệ thống loa 2.2.2
- Âm thanh vòm: Dolby Atmos, Âm thanh chuyển động theo hình ảnh OTS Lite
- Cổng kết nối:
- Kết nối Internet: Cổng mạng LAN, Wifi
- Kết nối không dây: Bluetooth (Kết nối loa, thiết bị di động)
- USB: 2 cổng USB A
- Cổng nhận hình ảnh, âm thanh: 4 cổng HDMI có 1 cổng HDMI eARC (ARC)
- Cổng xuất âm thanh: 1 cổng Optical (Digital Audio), 1 cổng eARC (ARC)
- Tiện ích:
- Điều khiển tivi bằng điện thoại: SmartThings
- Điều khiển bằng giọng nói:
- Tìm kiếm giọng nói trên YouTube bằng tiếng Việt
- Bixby có tiếng Việt
- Google Assistant có tiếng Việt
- Chiếu hình từ điện thoại lên TV: AirPlay 2, Screen Mirroring, Tap View
- Remote thông minh: One Remote sạc qua USB C & ánh sáng
- Ứng dụng phổ biến:
- YouTube
- Netflix
- Galaxy Play (Fim+)
- Clip TV
- FPT Play
- MyTV
- POPS Kids
- VieON
- MP3 Zing
- Spotify
- Trình duyệt web
- Tiện ích thông minh khác:
- Watch Together
- Chế độ máy tính PC trên tivi
- Gọi video qua Google Duo (mua thêm camera)
- Multi View chia nhỏ màn hình tivi
- Bức tường âm nhạc Music Wall
- Thông tin lắp đặt:
- Khối lượng có chân: 20.7 kg
- Xuất Xứ & Bảo Hành:
- Hãng Sản Xuất: Samsung (Thương hiệu : Hàn Quốc)
- Sản Xuất Tại: Việt Nam
- Bảo Hành: 24 tháng
- Năm ra mắt: 2022
ĐẶC ĐIỂM NỔI BẬT Smart Tivi OLED Samsung 4K 55 inch QA55S95B
- Kiểu dáng siêu mỏng:
- Smart Tivi OLED Samsung 4K 55 inch QA55S95B được thiết kế siêu mỏng, hoàn toàn tựa như tia Laser, tạo nên vẻ ngoại hình thanh lịch và hiện đại.
- Bộ xử lý Neural Quantum 4K: Bộ xử lý Neural Quantum 4K nâng cấp độ sáng và màu sắc, Smart Tivi OLED Samsung 4K 55 inch QA55S95B mang đến độ tương phản vượt trội, giúp hình ảnh trở nên rõ nét và sống động hơn.
- Trải nghiệm âm thanh Dolby Atmos: Smart Tivi OLED Samsung 4K 55 inch QA55S95B Được trang bị hệ thống loa đánh trần vật lý chuyên nghiệp, mang đến trải nghiệm âm thanh Dolby Atmos đẳng cấp, làm tăng sự hấp dẫn của âm thanh trong mọi không gian.
- Hệ điều hành Tizen:
ĐÁNH GIÁ TỔNG QUAN Smart Tivi OLED Samsung 4K 55 inch QA55S95B
- Smart Tivi OLED Samsung 4K 55 inch QA55S95B không chỉ là một chiếc tivi thông thường, mà là một tác phẩm kỹ thuật số hoàn hảo, đem đến trải nghiệm giải trí đỉnh cao. Với kích thước màn hình 55 inch và độ phân giải 4K (Ultra HD), sản phẩm này chắc chắn sẽ làm hài lòng người dùng với hình ảnh sắc nét, rực rỡ và sống động.
- Bộ xử lý Neural Quantum 4K là “trái tim” của Smart Tivi OLED Samsung 4K 55 inch QA55S95B, mang đến hiệu suất xử lý mạnh mẽ, từ đó tối ưu hóa độ tương phản, độ sáng, và sắc màu, làm cho mọi hình ảnh trở nên sống động và chi tiết. Công nghệ OLED và Quantum Dot cùng nhau tạo nên một tầm nhìn chân thực, với sắc đen sâu và màu sắc rực rỡ, đồng thời giúp tái tạo hình ảnh một cách chính xác và tự nhiên.
- Với thiết kế siêu mỏng và viền màn hình tinh giản, Smart Tivi OLED Samsung 4K 55 inch QA55S95B không chỉ là một công cụ giải trí mà còn là một tác phẩm nghệ thuật trong không gian sống của người dùng. Smart Tivi OLED Samsung 4K 55 inch QA55S95B là sự kết hợp hoàn hảo giữa công nghệ và thiết kế, mang lại trải nghiệm giải trí đỉnh cao và là điểm nhấn sang trọng cho không gian gia đình.
HÌNH ẢNH THỰC TẾ Smart Tivi OLED Samsung 4K 55 inch QA55S95B LẮP ĐẶT TẠI NHÀ QUÝ KHÁCH HÀNG
Hỏi đáp
Không có bình luận nào
Bài viết về sản phẩm này
Bài viết đang được cập nhật.
Sản phẩm tương tự
-36%
Được xếp hạng 0 5 sao
-15%
Được xếp hạng 0 5 sao
-13%
-42%
-9%