RAY BI GARIS BREMEN GIẢM CHẤN LIỀN GT04SC.45
245.000 ₫ Giá gốc là: 245.000 ₫.171.500 ₫Giá hiện tại là: 171.500 ₫.
- Chất liệu: Thép sơn tĩnh điện màu đen, giảm chấn liền
- Tải trọng: 35 kg
- Màu sắc: Đen
- Chiều dài ray (L): 450 mm
- Xuất xứ: Chính hãng
- Bảo hành: 12 tháng
THÔNG SỐ KỸ THUẬT RAY BI GARIS BREMEN GIẢM CHẤN LIỀN GT04SC.45
- Tải trọng: 35 kg
- Màu sắc: Đen
- Chiều dài ray (L): 450 mm
- Chiều rộng ray: 45 mm
- Độ dày ray: 1,2 mm x 1,2 mm x 1,5 mm
- Chiều sâu lọt lòng tủ LD: 460 mm
- Đơn vị: Bộ
- Độ cứng của thép: 70 – 75 HRC
- Ghi chú: Đóng gói 15 bộ/thùng
ĐẶC ĐIỂM NỔI BẬT RAY BI GARIS BREMEN GIẢM CHẤN LIỀN GT04SC.45
ĐÁNH GIÁ TỔNG QUAN RAY BI GARIS BREMEN GIẢM CHẤN LIỀN GT04SC.45
HÌNH ẢNH THỰC TẾ RAY BI GARIS BREMEN GIẢM CHẤN LIỀN GT04SC.45 LẮP ĐẶT TẠI NHÀ QUÝ KHÁCH HÀNG
Hỏi đáp
Không có bình luận nào
Bài viết về sản phẩm này
Bài viết đang được cập nhật.
Sản phẩm tương tự
-35%
Được xếp hạng 0 5 sao
-25%
Được xếp hạng 0 5 sao
-30%