GOOGLE TIVI SONY 4K 75 INCH K-75S25VM2
35.490.000 ₫ Giá gốc là: 35.490.000 ₫.29.590.000 ₫Giá hiện tại là: 29.590.000 ₫.
- Kích cỡ màn hình: 75 inch
- Độ phân giải: 4K
- Hệ điều hành: Google TV
- Chất liệu chân đế: Chân đế nhựa chắc chắn
- Chất liệu viền tivi: Nhựa
- Xuất xứ: Malaysia
- Bảo hành: 24 tháng
THÔNG SỐ KỸ THUẬT GOOGLE TIVI SONY 4K 75 INCH K-75S25VM2
- Kích cỡ màn hình: 75 inch
- Độ phân giải: 4K
- Hệ điều hành: Google TV
- Chất liệu viền tivi: Nhựa
- Tần số quét: 60 Hz
- Bộ xử lý: Bộ xử lý X1 4K Processor
- Đèn nền: LED
- Các công nghệ khác:
- Bộ khuếch đại âm thanh S-Master Digital Amplifier
- Tùy chọn âm thanh theo nội dung phát
- Tùy chỉnh âm thanh theo môi trường Clear Phase
- Công nghệ xử lí hình ảnh:
- HLG
- HDR10
- Màu sắc sống động Live Color
- Kiểm soát đèn nền Frame Dimming
- Nâng cấp hình ảnh 4K X-Reality PRO
- Tinh năng Game Menu
- Chuyển động mượt Motionflow XR 200
- Công nghệ âm thanh:
- Dolby Audio
- Dolby Atmos
- DTS
- DTS Digital Surround
- Âm thanh vòm S-Force Front Surround
- Tổng công suất loa: 20W
- Cổng WiFi: Có
- Cổng Internet (LAN): Có
- Cổng HDMI: 4 cổng HDMI có 1 cổng HDMI eARC (ARC)
- Cổng Optical: 1 cổng
- Cổng AV in (Composite / Component): Đang cập nhật
- eARC/ARC: 1 cổng eARC (ARC)
- Cổng USB: 2 cổng USB A
- Hệ điều hành – Giao diện: Google TV
- Bộ nhớ: Hãng không công bố
- Mạng xã hội: Netflix, Youtube, FPT Play, Galaxy Play, VieON, Eco Dashboard,…
- Chiếu màn hình điện thoại lên TV: Chrome cast, Airplay 2
- Điều khiển tivi bằng điện thoại:
- Ứng dụng Google TV
- Ứng dụng BRAVIA Connect
- Kích thước có chân đế: Ngang 167 cm – Cao 103.3 cm – Dày 39.3 cm
- Kích thước không chân đế: Ngang 167 cm – Cao 97.5 cm – Dày 8.3 cm
- Khối lượng có chân đế: 29 kg
- Khối lượng không chân đế: 28 kg.
- Xuất xứ: Malaysia
- Bảo hành: 24 tháng
ĐẶC ĐIỂM NỔI BẬT GOOGLE TIVI SONY 4K 75 INCH K-75S25VM2
- Thiết kế tràn viền hiện đại, sang trọng
Tivi sở hữu thiết kế Flush Surface tràn viền, mang đến không gian hiển thị rộng và cảm giác tinh giản, liền mạch. Màn hình 75 inch lý tưởng cho phòng khách vừa và lớn, tạo điểm nhấn sang trọng trong không gian nội thất. Kiểu dáng gọn nhẹ với viền tối giúp dễ lắp đặt treo tường hoặc đặt bàn, hài hòa với nhiều phong cách bố trí. - Hình ảnh 4K sắc nét với công nghệ nâng cấp mạnh mẽ
- Âm thanh sống động với Dolby Atmos & DTS
Hệ thống loa 20W đáp ứng tốt nhu cầu giải trí gia đình với âm lượng rõ và ổn định. Công nghệ Dolby Atmos và DTS tái tạo âm thanh đa chiều, mang lại cảm giác xem phim sống động như trong rạp. Clear Phase cân chỉnh dải âm, cho giọng thoại trong trẻo và âm thanh hài hòa hơn trong mọi nội dung.
- Hệ điều hành Google TV thông minh, dễ dùng
- Điều khiển rảnh tay với Google Assistant
ĐÁNH GIÁ TỔNG QUAN GOOGLE TIVI SONY 4K 75 INCH K-75S25VM2
- Google Tivi Sony 4K 75 inch K-75S25VM2 mang thiết kế tràn viền Flush Surface hiện đại, tạo cảm giác liền mạch và mở rộng tối đa không gian hiển thị. Màn hình 75 inch mang đến trải nghiệm xem sống động và cuốn hút, phù hợp không gian phòng khách vừa và lớn. Kiểu dáng gọn gàng cùng viền tối giúp tivi dễ phối hợp nội thất và lắp đặt linh hoạt trên tường hoặc kệ.
- Hệ thống âm thanh 20W kết hợp Dolby Atmos và DTS mang đến hiệu ứng âm thanh vòm lan tỏa, tạo chiều sâu và sự chân thực trong từng khung cảnh. Công nghệ Clear Phase tinh chỉnh dải âm để giọng thoại rõ ràng hơn, âm trầm – cao cân bằng tự nhiên. Nhờ đó, người xem có được cảm giác nghe sống động và dễ chịu trong nhiều nội dung khác nhau.
HÌNH ẢNH THỰC TẾ GOOGLE TIVI SONY 4K 75 INCH K-75S25VM2
THÔNG TIN LIÊN HỆ
- Hotline: 0934.36.36.26
- Zalo: 0934.36.36.26
- Facebook: Khánh Trang Home – Bếp Xinh Nhà Sang
- Website: Khánh Trang Home
- Trụ sở chính: 326 Phan Đình Phùng, P. Cầu Kiệu, TP.HCM
Hỏi đáp
Không có bình luận nào
Bài viết về sản phẩm này
Bài viết đang được cập nhật.
Sản phẩm tương tự
-18%
Được xếp hạng 0 5 sao
-42%
Được xếp hạng 0 5 sao
-19%
-26%
-49%